Sending til:
Ísland

Stólar og kollar

36 vörur
36 vörur
Display:
House Nordic Como - Stólar og kollar - GREY BEIGE / grey
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Como - Húsgögn

73X200X65CM
164.579 kr
219.439 kr
House Nordic Abro - Stólar og kollar - SAND / NATURAL / cream
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Abro - Húsgögn

143X76X69CM
138.164 kr
184.219 kr
House Nordic Alva - Counter chair, sand, woodlike legs, walnut - Stólar og kollar - SAND / WALNUT / beige
  • 2-pack
20% Tilboð
House Nordic

Alva - Counter chair, sand, woodlike legs, walnut - Stólar

55X52X95CM
34.399 kr
42.999 kr
House Nordic Mano - Stólar og kollar - TAUPE / brown
  • 4-pack
25% Tilboð
House Nordic

Mano - Stólar

56X49X81CM
20.144 kr
26.859 kr
House Nordic Alba - Lounge sofa, acacia, beige, incl. cushion - Stólar og kollar - BROWN / BEIGE / beige
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Alba - Lounge sofa, acacia, beige, incl. cushion - Húsgögn

78.5X175X72CM
100.926 kr
134.569 kr
House Nordic Teni - Hammock, polyester/cotton, larch, black/grey/white - Stólar og kollar - GREY / BLACK / grey
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Teni - Hammock, polyester/cotton, larch, black/grey/white - Húsgögn

X120X200CM
5.489 kr
7.319 kr
House Nordic Sani - Café set, 2 chairs and 1 table , teak, nature - Stólar og kollar - NATURAL / beige
  • Outdoor
20% Tilboð
House Nordic

Sani - Café set, 2 chairs and 1 table , teak, nature - Húsgögn

89X60X60CM
28.079 kr
35.099 kr
House Nordic Faya - Bench - Stólar og kollar - NATURAL / natural
20% Tilboð
House Nordic

Faya - Bench - Kollar & bekkir

90X25X45CM
17.559 kr
21.949 kr
House Nordic Nelli - Bench - Stólar og kollar - NATURAL / brown
  • Outdoor
20% Tilboð
House Nordic

Nelli - Bench - Kollar & bekkir

25X50X45CM
12.871 kr
16.089 kr
House Nordic Mano - Stólar og kollar - TAUPE / beige
  • 4-pack
25% Tilboð
House Nordic

Mano - Stólar

56X56X81CM
24.186 kr
32.249 kr
House Nordic Silla - Dining Chair, bouclé - Stólar og kollar - SAND / natural
  • 2-pack
20% Tilboð
House Nordic

Silla - Dining Chair, bouclé - Stólar

ONE SIZE
33.519 kr
41.899 kr
House Nordic Gudrun - Lounge chair - Stólar og kollar - LIGHT BROWN / beige
20% Tilboð
House Nordic

Gudrun - Lounge chair - Hægindastóll

84X86X87CM
89.943 kr
112.429 kr
House Nordic Lova - Lounge chair, oak, natural/brown - Stólar og kollar - NATURAL / BROWN / brown
20% Tilboð
House Nordic

Lova - Lounge chair, oak, natural/brown - Hægindastóll

68X68X72CM
66.271 kr
82.839 kr
House Nordic Lova - Footrest, oak, natural/brown - Stólar og kollar - NATURAL / BROWN / brown
20% Tilboð
House Nordic

Lova - Footrest, oak, natural/brown - Kollar & bekkir

43X53.5X38CM
30.775 kr
38.469 kr
House Nordic Tuva - Stool, 4 legs - Stólar og kollar - NATURAL / natural
20% Tilboð
House Nordic

Tuva - Stool, 4 legs - Kollar & bekkir

Ø30X45CM
10.535 kr
13.169 kr
House Nordic Elina - Bench, teak, nature, 90x30x49 cm - Stólar og kollar - NATURAL / brown
  • Outdoor
20% Tilboð
House Nordic

Elina - Bench, teak, nature, 90x30x49 cm - Kollar & bekkir

30X90X49CM35X140X48CM
21.063 kr
frá 26.329 kr
House Nordic Ylva - Dining chair, bouclé - Stólar og kollar - SAND / beige
  • 2-pack
20% Tilboð
House Nordic

Ylva - Dining chair, bouclé - Hægindastóll

56X 57.5X 77CM
36.199 kr
45.249 kr
House Nordic London Chair, artificial lambskin, white, black legs - Stólar og kollar - WHITE / white
25% Tilboð
House Nordic

London Chair, artificial lambskin, white, black legs - Hægindastóll

79X70XH98CM
39.974 kr
53.299 kr
House Nordic Nora - Dining chair, backrest in ash wood, brown seat with black legs - Stólar og kollar - NATURE / BROWN / BLACK / brown
  • 2-pack
20% Tilboð
House Nordic

Nora - Dining chair, backrest in ash wood, brown seat with black legs - Stólar

51X 47X 77CM
23.399 kr
29.249 kr
House Nordic Bjørk - Bench with storage, oak look, 92x33x48 cm - Stólar og kollar - NATURAL / natural
20% Tilboð
House Nordic

Bjørk - Bench with storage, oak look, 92x33x48 cm - Kollar & bekkir

33X92X48CM
18.231 kr
22.789 kr
House Nordic Tiri - Dining chair, white bouclé with black legs - Stólar og kollar - WHITE / white
  • 2-pack
20% Tilboð
House Nordic

Tiri - Dining chair, white bouclé with black legs - Stólar

ONE SIZE
21.639 kr
27.049 kr
House Nordic Asta - Stool in poplar with natural wicker seat, natural - Stólar og kollar - NATURAL / natural
20% Tilboð
House Nordic

Asta - Stool in poplar with natural wicker seat, natural - Kollar & bekkir

42X 42X 46.5CM
9.991 kr
12.489 kr
House Nordic Henny - Lounge chair with swivel function, bouclé, light grey - Stólar og kollar - LIGHT GREY / grey
20% Tilboð
House Nordic

Henny - Lounge chair with swivel function, bouclé, light grey - Stólar

ONE SIZE
78.719 kr
98.399 kr
House Nordic Lova - Lounge Chair, oak/PU cushion, natural/black - Stólar og kollar - NATURAL / BLACK / beige
  • Nýkomið
20% Tilboð
House Nordic

Lova - Lounge Chair, oak/PU cushion, natural/black - Hægindastóll

69X 69X 72CM
65.535 kr
81.919 kr
House Nordic Sanna - Bench, teak, nature, 150x62x92 cm - Stólar og kollar - NATURAL / brown
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Sanna - Bench, teak, nature, 150x62x92 cm - Kollar & bekkir

92X150X62CM
44.361 kr
59.149 kr
House Nordic Dining Chair - Stólar og kollar - NATURAL / natural
  • 2-pack
25% Tilboð
House Nordic

Dining Chair - Stólar

ONE SIZE
52.649 kr
70.199 kr
House Nordic Thea - Chair in polyrattan, nature with teak wood legs - Stólar og kollar - NATURAL / beige
  • Outdoor
20% Tilboð
House Nordic

Thea - Chair in polyrattan, nature with teak wood legs - Hægindastóll

80X60X73CM
62.023 kr
77.529 kr
House Nordic Tyra - Footrest, stone with black legs - Stólar og kollar - STONE / grey
25% Tilboð
House Nordic

Tyra - Footrest, stone with black legs - Kollar & bekkir

ONE SIZE
7.679 kr
10.239 kr
House Nordic Asta - Bench in poplar wood and woven seat - Stólar og kollar - NATURAL / beige
20% Tilboð
House Nordic

Asta - Bench in poplar wood and woven seat - Kollar & bekkir

35X80X45CM
15.215 kr
19.019 kr
House Nordic Bera - Lounge chair with armrest, oak, beige - Stólar og kollar - BEIGE / beige
25% Tilboð
House Nordic

Bera - Lounge chair with armrest, oak, beige - Hægindastóll

72X88X72CM
68.129 kr
90.839 kr
House Nordic Bina - Pouf - Stólar og kollar - LIGHT BROWN / cream
20% Tilboð
House Nordic

Bina - Pouf - Kollar & bekkir

Ø50X33CM
12.871 kr
16.089 kr
House Nordic Aina - Lounge chair in artificial lambskin, grey-brown with black legs - Stólar og kollar - GREY-BROWN / beige
  • Nýkomið
25% Tilboð
House Nordic

Aina - Lounge chair in artificial lambskin, grey-brown with black legs - Hægindastóll

ONE SIZE
29.624 kr
39.499 kr
House Nordic Tyra - Chair, stone with black legs - Stólar og kollar - STONE / grey
  • Nýkomið
25% Tilboð
House Nordic

Tyra - Chair, stone with black legs - Hægindastóll

ONE SIZE
34.011 kr
45.349 kr
House Nordic Vea - Lounge chair, bouclé, brown/black - Stólar og kollar - BROWN / brown
50% Tilboð
House Nordic

Vea - Lounge chair, bouclé, brown/black - Stólar

ONE SIZE
29.984 kr
59.969 kr
House Nordic Nira - Hammock on wooden stand, larch, polyester/cotton, black/grey/white - Stólar og kollar - GREY / BLACK / grey
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Nira - Hammock on wooden stand, larch, polyester/cotton, black/grey/white - Húsgögn

120X120X320CM
31.814 kr
42.419 kr
House Nordic Como - Stólar og kollar - GREY BEIGE / grey
  • Outdoor
25% Tilboð
House Nordic

Como - Húsgögn

105X179.5X65CM
190.154 kr
253.539 kr